PDA

View Full Version : Ai mua Yến mạch ở Mỹ Phẩm Thu Thủy chưa?

shinval
27-03-14, 03:00 PM
Ai mua Yến mạch ở Mỹ Phẩm Thu Thủy chưa?
Mình được các chị em méch cho là tại Hà Thành có một địa chỉ bán Bột yến mạch chất lượng thì tuyệt vời mà giá cực rẻ luôn. Chắc là họ có nguồn hàng tốt thì phải. Vào một ngày chủ nhật nắng đẹp, rảnh rỗi nên mình chạy xe đến đúng địa chỉ trên web để mua. Gặp mấy em nhân viên ở đây và được tư vấn rất nhiệt tình, nhìn em nào cũng xinh tươi và trắng (đúng là nhân viên bán mỹ phẩm, có đồ nào tốt là các bạn ấy sài trước thì phải, hi). Rất tiếc hôm đó không được gặp chị THủy chủ SHOP. Nếu gặp được thì còn được chị ấy tư vấn tốt hơn nữa cơ. THui đành để hum khách ghé qua. tiện trên đây mình cũng mách lại các bạn, nếu ai chưa đến đấy mua bột yến mạch hay mỹ phẩm Hàn Quốc thì thử đến một lần cho biết. Và chắc chắc sẽ không làm các bạn thất vọng đâu ạ.

changtraicuabien
27-03-14, 04:14 PM
Nếu gặp được thì còn được chị ấy tư vấn tốt hơn nữa cơ. THui đành để hum khách ghé qua. tiện trên đây mình cũng mách lại các bạn, nếu ai chưa đến đấy mua bột yến mạch hay mỹ phẩm Hàn Quốc thì thử đến một lần cho biết. Và chắc chắc sẽ không làm các bạn thất vọng đâu ạ.

namseo1234
01-07-17, 10:26 PM
Hi, mình biết cái này chất lượng lắm mà chưa biết ở đâu, giờ đọc được bài này hôm nào mình mua ủng hộ bạn thui có gi đâu mà lo nhỉ, mình sẽ mua số lượng lớn nè hihi, bạn cho minh số nhé