Chào mừng đến với Ngon Bổ Rẻ.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: rụng tóc sau sinh

Junior Member

rụng tóc sau sinh

Sau khi sinh mình thường hay bị rụng tóc nhưng vì công việc nhiều mình khong có thể gian để chăm sóc bản thân. Có cách nào trị rụng tóc đơn giản mà hiểu quả tại nhà không

Junior Member

rụng tóc nhiều

cháu năm nay 21 tuổi, đang là sinh viên. cháu bị ngứa da đầu và rụng tóc rất nhiêu. trên đầu cháu nổi nhiều hạt màu đỏ giông như hạt mun.'da đầu cháu lại rất nhờn.khi tóc rụng có kèm theo nhân như nhân mụn. cháu bị tình trạng nay khoảng 3 thang rồi. cháu đã đi khám bệnh viện da liễu Đà Nẵng .bác si chẩn đoán cháu bị viêm chân tóc .cháu cung đã uống thuốc và điều trị theo hướng dẫn của bác sĩ nhưng từ đó đến nay bệnh của cháu ko đỡ mà ngày cang nặng thệm .cháu rất ngứa ở đầu ,nổi nhiều hạt đỏ .việc này làm cháu rất lo lắng .ảnh hưởng rất nhiều đến việc học của cháu .vì cháu rất ngứa và rất sợ sẽ rụng hết tóc .cháu rất mong bac sĩ giải dáp giúp cháu ,cháu bị bẹnh gì và hướng điều trị thế nào để cháu có thể khỏi bệnh, để có thể yên tâm học hành .cháu rất cảm ơn bác sĩ !rất mong bác sĩ hồi âm lại cho cháu!

Junior Member
    greenhair trị bệnh này tốt lắm bạn

Junior Member
    Trích dẫn Gửi bởi tranduykhuong Xem bài viết
    Sau khi sinh mình thường hay bị rụng tóc nhưng vì công việc nhiều mình khong có thể gian để chăm sóc bản thân. Có cách nào trị rụng tóc đơn giản mà hiểu quả tại nhà không
    greenhair hiệu quả lắm nè bạn ơi

Junior Member
    greenhair hiệu quả lắm nè bạn ơi